ราคา 7300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 158695.65 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ 333 ริเวอร์ไซด์

sanit puenbon
0988964246
2022-05-23 18:00:08.0
เลขที่ประกาศ: 398372
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด รหัส 90425 333 ริเวอร์ไซด์ 46.95 ตรม.เหมาะสำหรับลงทุนให้เช่า อยู่อาศัย

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 46.95 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 18 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ วิว แม่น้ำ

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: 333 ริเวอร์ไซด์

ขาย 333 Riverside คอนโดมิเนียม บางโพ, บางซื่อ, บางอ้อ, แม่น้ำเจ้าพระยา

พื้นที่ 46.95 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ มีแอร์ 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์บิวอินท์

เหมาะสำหรับลงทุนให้เช่า, อยู่อาศัย

สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ สวนหย่อม ห้องออกกำลังกาย ห้องซาวน์น่า

ใกล้ MRT บางโพ, เกตเวย์บางซื่อ, ท่าเรือบางโพ, Interchange เตาปูน, ศูนย์กลางบางซื่อ, โรงเรียนโยธินบูรณะ

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.807242,100.519592

ราคา: 7,300,000 บาท

สนใจติดต่อ: sanit puenbon 0988964246
Line: jjmine2442
รับฝาก-ขาย/จำนำ/จำนอง/ขาย-ฝาก ที่ดิน บ้าน คอนโด
อสังหาฯทุกชนิด ดอกเบี้ยถูก....

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
333 ริเวอร์ไซด์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: 333 ริเวอร์ไซด์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 21 ประกาศ

ขาย คอนโด 333 Riverside 2 ห้องนอน 86 ตรม. ห้องสวย ชั้นสูง วิวแม่น้ำ ติด MRT บางโพ